วันศุกร์ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลคลองเมือง นำโดย นายบุญทัน พลานชัย นายกองค์การบริหารส่วนตำบลคลองเมือง พร้อมคณะ เจ้าหน้าที่ และ คณะครู ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กในสังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลคลองเมืองได้ดำเนินกิจกรรมโครงการส่งเสริมการเรียนรู้นอกสถานที่ ประจำปีงบประมาณ 2567 ณ สวนสัตว์นครราชสีมา เพื่อเสริมสร้างพัฒนาการให้กับเด็กปฐมวัย![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4/1.5/16/1f993.png) ![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6/1.5/16/1f995.png)
|